Tiêu đề văn bản | Giấy mời họp Hội đồng xét thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức từ hạng IV lên hạng III đối với đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc UBND thành phố Lạng Sơn năm 2024 và họp xem xét kiểm điểm trách nhiệm tập thể, cá nhân liên quan đến Kết luận số 23/KL-TTr của Chánh thanh tra Bộ xây dựng | ||
---|---|---|---|
Số hiệu | 360/GM-UBND | Cơ quan ban hành | |
Phạm vi | Ngày ban hành | 23/07/2024 | |
Ngày hiệu lực | Trạng thái | Đã có hiệu lực | |
Loại văn bản | Người ký | ||
File đính kèm | Giấy mời họp Hội đồng xét thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức từ hạng IV lên hạng III đối với đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc UBND thành phố Lạng Sơn năm 2024 và họp xem xét kiểm điểm trách nhiệm tập thể, cá nhân liên quan đến Kết luận số 23/KL-TTr của Chánh thanh tra Bộ xây dựng | ||
Mô tả |
CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ UBND THÀNH PHỐ LẠNG SƠN
Trưởng Ban biên tập:  Bà Nguyễn Thị Hồng Vân – Phó chủ tịch UBND thành phố
Địa chỉ:số 02 đường Lê Lợi, phường Vĩnh Trại, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
Điện thoại:(0205) 3.876.672
Fax: (0205) 3.870.145
Ghi rõ nguồn “Trang TTĐT thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn” hoặc “ http://thanhpho.langson.gov.vn ” khi đăng tải lại thông tin từ Trang TTĐT thành phố Lạng Sơn!